EagleEye

  1. Eagle Eye Power Solutions – Mỹ, https://www.eepowersolutions.com/
  2. Giới thiệu: Eagle Eye Power Solutions là công ty cung cấp các thiết bị và sản phẩm giám sát, kiểm tra ắc-quy dùng trong nhiều lĩnh vực như ngành điện, các trung tâm dữ liệu, viễn thông, quân đội, sản xuất công nghiệp, xe nâng hàng dùng trong các nhà xưởng, công nghệp
  3. Sản phẩm:
    1. Giải pháp nguồn – Power Technology solutions như hệ thống nguồn một chiều (DC Power Systems – https://www.eepowersolutions.com/categories/dcps-series-dc-power-systems/ ), các bộ biến điện (Rectifiers – https://www.eepowersolutions.com/categories/rm-series-rectifier-modules/ ), các bộ chuyển đổi điện (inverters – https://www.eepowersolutions.com/categories/inverter-systems/ ) :  https://www.eepowersolutions.com/categories/power-technology-solutions/
    2. Giải pháp nguồn cho các trạm cố định và lưu động – Stationary & Motive Power Systems: các bộ nạp ắc quy loại cố định (stationary battery chargers – https://www.eepowersolutions.com/categories/stationary-float-battery-chargers-utility-chargers/ ) hoặc lưu động (portable Battery Chargers – https://www.eepowersolutions.com/categories/portable-battery-chargers/), Bộ tái tạo và xả ắc quy (Battery Regenerators & Battery Dischargershttps://www.eepowersolutions.com/categories/battery-regenerators-reconditioners-dischargers-br-series/)  https://www.eepowersolutions.com/categories/stationary-motive-power-solutions/   
    3. Giải pháp giám sát ắc quy – Stationary Battery Monitoring: https://www.eepowersolutions.com/categories/battery-monitoring-systems-bms-series/ gồm BQMS Modular Battery Monitoring System (https://www.eepowersolutions.com/products/bqms-battery-monitoring-diagnostic-system/ ), iPQMS Battery Monitoring System (https://www.eepowersolutions.com/products/ipqms-battery-monitoring-system/ ),BDS-Pro Battery Monitoring System (https://www.eepowersolutions.com/products/bds-pro-battery-monitoring-system/ )
    4. Giải pháp kiểm tra dung lượng ắc quy – Load Testing Solutions https://www.eepowersolutions.com/categories/load-testing-solutions/ gồm các sản phẩm Kiểm tra tải xoay chiều – AC Load Banks (https://www.eepowersolutions.com/categories/ac-load-banks-generator-testing/ ), kiểm tra tải một chiều – DC Load Banks (https://www.eepowersolutions.com/categories/dc-load-banks-load-testing/ ), Xả,  nạp và kích hoạt lại ắc quy – Battery Discharger, Charger & Activator (https://www.eepowersolutions.com/products/lb-1000-battery-charger-discharger-activator/ )
    5. Giải pháp kiểm tra ắc quy lưu động Portable testing solutions: https://www.eepowersolutions.com/categories/portable-testing-solutions/ gồm các sản phẩm: bộ máy kiểm tra ắc quy lưu động – Portable Battery Testers (https://www.eepowersolutions.com/categories/portable-resistance-battery-testers-ibex-series/ ), máy đo tỷ trọng kế và mật độ – Digital Hydrometers / Density Meters (https://www.eepowersolutions.com/categories/digital-hydrometers-density-meters-sg-series/ ), máy đo mất nối đất – Portable Ground Fault Locator (https://www.eepowersolutions.com/products/ground-fault-locator-gfl-1000/ )